Smart Tivi Kiểu Chữ Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 55 inch QA55LS01B sở hữu thiết kế độc đáo, tinh tế. QA55LS01B là điểm nhấn thu hút mọi ánh nhìn khi đặt ở bất kỳ không gian trưng bày nào. Bên cạnh đó, tivi sở hữu các công nghệ xử lý hình ảnh, âm thanh hiện đại cho bạn trải nghiệm nghe nhìn hoàn hảo trên tivi Samsung.
- Tivi có kích thước màn hình 55 inch cùng khả năng lắp đặt có chân, không chân linh động giúp bạn có thể thoải mái trưng bày ở bất kỳ không gian nào. Tivi Samsung với thiết kế đặc biệt phù hợp trưng bày ở các không gian: phòng khách, phòng trưng bày, hội trường,...
- Độ phân giải 4K sắc nét, tivi QLED mang đến hình ảnh chất lượng cao đến từng chi tiết.
- Auto Motion Plus giúp cải thiện khung hình chuyển động ở mức 120 Hz giúp tivi hiển thị mượt mà, không mờ nhòe các phân cảnh chuyển động nhanh, cảnh hành động lôi cuốn.
Mời bạn xem thêm: Những độ phân giải màn hình phổ biến hiện nay trên tivi
- Tivi Samsung QLED trang bị hệ thống loa với tổng công suất 40W mang đến âm thanh lôi cuốn.
- Tivi Samsung 55 inch cùng kho ứng dụng phong phú như: Clip TV, FPT Play, Galaxy Play (Fim+), MP3 Zing, MyTV, Netflix, POPS Kids, Spotify, Trình duyệt web ,VieON ,YouTube,... đáp ứng tối đa nhu cầu giải trí của gia đình bạn.