Smart Tivi Kiểu Chữ I Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 55 inch QA55LS01BB có vẻ ngoài mang đậm tính nghệ thuật, hiển thị hình ảnh 4K sắc nét, màn hình phủ tấm nền Matte Display chống chói mạnh mẽ, bộ xử lý Quantum 4K tăng cường chất lượng hình ảnh và âm thanh tối ưu, công nghệ AVA cho bạn luôn nghe rõ đoạn hội thoại trong phim, điều khiển bằng giọng nói tiếng Việt thân thiện cùng trợ lý ảo Google Assistant.
- Với màn hình 55 inch, thiết bị phù hợp để bày trí trong những căn phòng có diện tích vừa và lớn.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
- Hình ảnh hiển thị sắc nét với độ phân giải 4K.
- Auto Motion Plus với tần số quét 120 Hz cải thiện các cảnh chuyển động chậm, xóa các chi tiết mờ cho các thước phim hành động mượt mà, rõ rệt, xem phim lôi cuốn hơn.
- Tivi Samsung có tổng công suất loa 40W mang đến âm thanh mạnh mẽ, sống động để bạn tận hưởng các nội dung giải trí hấp dẫn hơn.
Smart Tivi Kiểu Chữ I Có Chân The Serif QLED Samsung 4K 55 inch QA55LS01BB món đồ trang trí và thiết bị mang đến trải nghiệm hoàn mỹ cho ngôi nhà bạn với thiết kế sáng tạo, bộ xử lý Quantum 4K mang đến hình ảnh rõ nét, âm thanh chất lượng cao, tấm nền Matte Display giảm phản chiếu hình ảnh hiệu quả, công nghệ khuếch đại âm thanh AVA cho âm thanh đoạn hội thoại trong trẻo, hệ điều hành Tizen™ dễ dàng sử dụng, tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt linh hoạt cùng Google Assistant và nhiều tính năng thú vị khác mà bạn sẽ rất thích thú khi khám phá trên chiếc tivi này đấy!